Patbandhare Vibhag Beed Bharti : ‘या’ जिल्ह्यात पाटबंधारे विभागामध्ये मेगा भरती

नमस्कार मित्रांनो आपण आपल्या ब्लॉगच्या माध्यमातून विविध सरकारी योजना सरकारी नोकरी संदर्भात माहिती आपल्या शेतकरी आणि विद्यार्थी मित्रांपर्यंत पोहोचण्याचा प्रयत्न करत असतो. आपला ब्लॉगचा उद्देशच आहे की शेतकऱ्यांपर्यंत योजनेची माहिती व विद्यार्थ्यापर्यंत विविध सरकारी नोकरीची माहिती पोहोचविणे.

👉जाहिरात पाहण्यासाठी  👈

 👇👇👇👇

👉👉यावर क्लिक करा👈👈

तर आशिष सरकारी नोकरीची जाहिरात म्हणजेपाटबंधारे विभागामध्ये मेगा भरती  प्रक्रिया सुरू झाली आहे. तर सदर भारतीय प्रक्रिया विषयी पूर्ण माहिती आपण जाणून घेऊया.

Patbandhare Vibhag Beed Bharti वी पास उमेदवारासाठी मोठी संधी 85 जागांसाठी भरती यांच्या  आस्थापनेवरील विविध पदाच्या एकूणपाटबंधारे विभागामध्ये मेगा भरती पात्रता धारक असणाऱ्या उमेदवाराकडून  पद्धतीने अर्ज मागविण्यात येत आहे. सदर पदासाठी फक्त अर्ज  पद्धतीने स्वीकारले जाणार असून इतर कुठल्याही पद्धतीने केलेले अर्ज स्वीकारले जाणार नाहीत.

पाटबंधारे विभागामध्ये मेगा भरती विविध पदांच्या ८५ जागा ला रोजगार मेळावा येथे काही जागांसाठी भरती होणार आहे यासाठी आधी सूचना जाहीर करण्यात आली आहे. या पदासाठी भरती केली जाणार आहे. पात्र उमेदवारांनी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून अर्ज करावेत. अर्ज करणे शेवटची तारीख 27 ऑक्टोबर 2022 पासून अर्ज करण्याची प्रक्रिया पासून सुरु होणार आहे.

Patbandhare Vibhag Beed Bharti : नमस्कार मित्रांनो आपण आपल्या ब्लॉगच्या माध्यमातून विविध शासकीय नोकरी संदर्भात माहिती देत असतो. शासनाच्या जसे की राज्य सरकार केंद्र सरकार यांच्या अधिपात्य्खाली  असणाऱ्या सर्व विभागाची नोकर भरतीPatbandhare Vibhag Bharti ची माहिती या माध्यमातून आपण देत असतो. तर अशीच माहिती म्हणजे Patbandhare Vibhag Bharti मध्ये होणार ५ जागांसाठी मेगा भरती होणार आहे.

बीड पाटबंधारे विभागाच्या परळी-वैजनाथ येथील आस्थापनेवरील कार्यकारी अभियंता पदाच्या एकूण ५ जागा भरण्यासाठी पदांनुसार पात्रताधारक असणाऱ्या उमेदवारांकडून विहित नमुन्यातील अर्ज मागविण्यात आहेत.

Patbandhare Vibhag Beed Bharti 2022: पाटबंधारे विभाग बीड (सिंचन विभाग बीड) ने कार्यकारी अभियंता पदांसाठी रिक्त जागा भरण्यासाठी नवीन भरती जाहीर केली आहे. पात्र उमेदवारांना त्यांचे अर्ज https://wrd.maharashtra.gov.in/ या वेबसाइटद्वारे ऑनलाइन सादर करण्याचे निर्देश देण्यात आले आहेत. पाटबंधारे विभाग बीड (सिंचन विभाग बीड) भरती मंडळ, बीड यांनी ऑक्टोबर २०२२ च्या जाहिरातीत एकूण ०५ रिक्त पदे जाहीर केली आहेत. अर्ज सादर करण्याची शेवटची तारीख आहे.4 नोव्हेंबर 2022.Patbandhare Vibhag Bharti 2022
ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी ;येथे क्लिक करा

Leave a Comment